.

Toàn Quốc: Phân phối dây nhảy quang OM3 Multimode LC-LC Duplex có sẵn hàng tại Annam

Thảo luận trong 'Linh Phụ Kiện' bắt đầu bởi hainam12, 22/9/18.

    DÂY NHẢY QUANG OM3 MULTIMODE LC-LC DUPLEX, PATCHCORD LC/LC DUPLEX OM3
    Giá: 140.000 VNĐ

    [​IMG]

    Dây nhảy quang OM3 Multimode LC-LC Duplex
    Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!
    Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
    Email: vattuthietbimang@gmail.com
    kdpp: 0916.616.068 – hotline: 094.118.6696
    —————————————————————————–
    Thông tin sản phẩm
    Thông số kỹ thuật dây quang OM3 LC-LC Multimode chính hãng

    • Tên sản phẩm: SC-SC OM3 Multimode
    • Đầu nối: LC/UPC,APC – LC/UPC,APC
    • Tốc độ: 10Gb
    • Màu sắc: Màu xanh
    • Đường kính sợi quang: 50/125 µm
    • Kiểu sợi quang: Đơn mode (Simplex) hoặc đa mode (Duplex)
    • Bước sóng: 850nm
    • Độ suy giảm tín hiệu: ≤ 0.2 dB
    • Đường kính dây: 2.0mm, 3.0mm
    • Chiều dài: 3m,5m,10m,15m,20m,30m…. phụ thuộc nhu cầu của khách hàng.
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Sản phẩm được phân phối bởi: AnNamtelecom_network!
    WebSite: http://annamtelecom.com/,http://linhkienmang.vn/
    ĐC: 363 Nguyễn Khang – Cầu Giấy – HN
    ĐT: 024. 37759402 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)
    Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi
    Chuyên Cung Cấp và Phân Phối Các Thiết Bị Mạng Cho Dự Án Công Trình Xây Dựng,
    Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc
    Đây là giá bán lẻ, Khách mua buôn, khách dự án Liên hệ qua số Hotline: 094.118.6696

    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

    SẢN PHẨM LIÊN QUAN
    [​IMG]
    Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-SC Duplex, Patchcord SC/SC Duplex OM3

    Liên Hệ

    [​IMG]
    Dây cáp quang 1Fo single mode (Core or Sợi), 1000m/cuộn

    1.500 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)

    3.400 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Single mode 4FO (Core or Sợi)

    4.500 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Single-mode 8FO (Core or Sợi) , Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 8FO

    12.500 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Single-mode 12 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 12fo TFP

    16.000 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Single-mode 24 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 24 fo TFP

    17.000 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Multi-mode 4 sợi (4 core/4FO), Cáp quang Multi mode 4 sợi sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời

    28.500 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO), Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)

    33.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi-mode

    200.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Multi-mode

    150.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-mode

    120.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang SC-ST 10 mét Multi-mode

    300.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-mode

    250.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang SC-ST 3.0 mét Multi-mode

    200.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Multi-mode

    300.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-mode

    250.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-mode

    150.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-mode

    300.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Multi-mode

    250.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-mode

    200.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 3.0 mét FC-SC Single Mode

    120.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single

    120.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single

    150.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Single

    300.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single

    120.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single

    150.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Single

    300.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC

    120.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SC

    150.000 vnd
     
  1. hainam12

    hainam12 Thành Viên

    Tham gia: 13/12/16
    Số bài viết: 25
    Web:
    305 lượt xem